Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ

กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...

Go down 
nfcner
nui_rc
SFC.Thai
flybom
ytw05
Darkness137
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Darkness137

Darkness137

กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyWed Aug 25, 2010 9:06 am

...

ผมไม่ได้หายไปไหนนะคร้าบบบ ได้ยินกระแสถามถึงอยู่ไม่ขาดหู
ตอนนี้ติดภาระกิจย้ายสมาชิก 10 ชีวิต จาก 40 กว่าชีวิต จากบ้านหลังนึงไปยัง
บ้านอีกหลังนึง

บวกกับอาการป่วยนิดหน่อยมีผื่นแดงขึ้นทั่วตัว แต่ใช้เวลาอีกไม่นานจะรีบกลับมา
สู่บอร์ดดังเดิมคร้าบบบบ

Very Happy Very Happy Very Happy

คิดถึงทุกท่านนะครับ

...
ขึ้นไปข้างบน Go down
ytw05
Admin members
ytw05

กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyWed Aug 25, 2010 9:45 am

คุณเศกครับ ถ้าปีหน้ามีข่าวดีเกี่ยวกับ 10 ชีวิต 3 สี (ออกลูกออกผล)แต่เห็นว่ามีพญาด้วยนี่ บอกบ้างนะครับอยากได้สักคู่นึง
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyWed Aug 25, 2010 11:13 am

เค้าตัดออกจากกองมรดก แล้วเหอะ คร้าบบบบบ
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyThu Aug 26, 2010 3:07 pm

ส่วน อาการ เป็นผื่น ทั้งตัวนั่น
คุณหมอ บอม สัญนิฐาน ว่า เกิด จากการที่คุณเศก

ไปอาบน้ำที่ไหนมา แล้วอ่างนั่น ทำความสะอาดไม่ดีรึเปล่าครับ555
SFC.Thai
SFC.Thai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyThu Aug 26, 2010 3:26 pm

น้ำไม่สะอาดครับ ต้องเปลี่ยนน้ำบ่อยๆ bom คุณเศกหายจากอาการป่วยแล้วก็ คงจะมีสาระดีๆมาUP บอร์ดและปรับปรุงบอร์ดด้วยPHPที่ผมยังไม่ได้ศีกษาเลยครับ
nui_rc
nui_rc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyThu Aug 26, 2010 5:54 pm

หายป่วยแล้วทำดูแลทางนี้ด่วนครับ
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyThu Aug 26, 2010 11:37 pm

หายป่วยเร็วนะครับ Very Happy
w_peak

w_peak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyFri Aug 27, 2010 1:28 pm

หายหรือยัง ถ้ายังแนะนำให้ไปหาหมอนะคะ
ทุกวันนี้โรคแปลก ๆ มีเยอะ ระวังไว้หน่อยก็ดีคะ

กลับบ้านหลังนี้ไว ๆ นะ Razz
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyFri Aug 27, 2010 10:30 pm

ยืนยันอีกเสียง น้ำไม่สะอาดแน่ๆ แต่ที่ส่งสัย เป็นผืนน่ะไม่ใช่ตุ่ม ถ้าตุ่มนี้แน่นอนเลย
lekkielucky

lekkielucky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyFri Aug 27, 2010 11:46 pm

แหม น่าอิจฉาจัง มีแต่คนเป็นห่วงคุณเศกจากอาการติดเชื้อในอ่างน้ำ tongue
ขณะนี้ ตัวผมเองก็ไม่สบายเหมือนกันครับ Very Happy Very Happy Very Happy
จะมีใครเป็นห่วงคนแก่ไหมเนี่ย 555
ผมโดนพิษ"ด้วงก้นกระดก" เลยเป็นแผลไหม้รอบดวงตาและลำคอ
น่ากลัวมากเลยครับ ให้ทุกคนระวังตัวกันด้วยนะครับ
มันออกอาละวาดในช่วงหน้าฝน ใครอยากเห็นด้วงนี้ ดูได้ตามลิงค์เลยคร้าบบบบบ

[Only admins are allowed to see this link]
ytw05
ytw05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyFri Aug 27, 2010 11:58 pm

พี่เล็กครับ ไปโดนอีท่าไหนเนี่ย น่ากลัวจริงๆ ผมเคยโดนแมงตด ตดใส่ตาด้วยทรมานมาก
nui_rc
nui_rc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptySat Aug 28, 2010 8:52 am

เป็นโรคคนนอนดึกกันหรือป่าวครับ ชอบคุยกันให้ห้องสทนาSFC ตี1ก็ยังไม่นอน ฮิๆ
ด้วงก้นกระดก ตอนนี้หายยากแล้ว พ่นยาตามบ้านก็กำจัดได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย nui_rc เมื่อ Sat Aug 28, 2010 3:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
w_peak

w_peak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptySat Aug 28, 2010 2:12 pm

พี่เล็กพูดเล่น หรือพูดจริงคะ แล้วไปซุกชนที่ไหนให้โดนด้วงก้นกระดกพ่นพิษใส่เอา

เจ้าตัวนี้ไม่เคยเห็นนานหลายปีแล้วนะ พี่เล็กนี่โชคดีจริง จริ๊งเลยคะ(ได้ประสบการณ์ตรงกับตัวเอง อิอิ)

หายไว ๆ นะ วันนัดเจอกันจะได้หล่อเหมือนเดิม Razz
saroj

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptySat Aug 28, 2010 3:23 pm

ดูแลตัวเอง หายไวๆนะคับแหมดันเจอด้วงถ้าเจออย่างอื่นกระดก คงเพลินซิ ก๊ากๆๆๆๆล้อเล่นนะ แต่เอาจิง Laughing Laughing Laughing
lekkielucky

lekkielucky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptySat Aug 28, 2010 9:42 pm

เรื่องจริงเลยครับ พี่เปี๊ยก เสียค่ารักษาที่ ร.พ. ยันฮี 1200 บาท ผมบ่นแพง Shocked
ผบ.ที่บ้านผมบอกว่า ทีรักษานก จ่ายค่ารักษา 1500 บาท ทำเฉยยยยย What a Face
ตอนนี้อาการดีขึ้นมากแล้วครับ
Very Happy โอ้ววว.......พี่โรจครับ ไอ้ที่ว่าอย่างอื่นกระดกแล้วเพลินนี่อ่ะนะ! ผมนึกยังไงก็นึกไม่ออกครับว่าอะไรกระดกแล้วมันจะทำให้เพลินอ่ะครับ! เท่าที่ผมนึกได้ตอนนี้ก็คงจะเป็นกระดกเหล้า กระดกเบียร์ น่าจะเพลินอยู่ครับ แล้วพี่โรจ กระดกอะไรครับ เหล้า เบียร์ก็ไม่กิน ฮ่าาาาาา pirat หรือใครมีอะไรกระดกแล้วเพลินช่วยบอกทีนะคร๊าบบบบบบบ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptySun Aug 29, 2010 9:52 pm

พี่เล็กไป ยันฮีไม่ชวนเลย ผมจะได้ตามไปให้กำลังใจ (นางพยาบาลที่นั้น)
kidatt
VIP_members
VIP_members
kidatt

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyMon Aug 30, 2010 6:30 am

มันคนละตัวกับด้วงน้ำมันใช่ปะครับ
lekkielucky

lekkielucky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyMon Aug 30, 2010 9:50 pm

คนละตัวกันครับแต่มีพิษร้ายแรงเหมือนกันครับ What a Face
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyThu Sep 02, 2010 12:00 am

แนว ก้นกระดกๆ ต้องถามคุณเศก ครับ
ตอนไป ทั่วใต้กับผม แวะ เติมน้ำมัน
เห็นแก่พูด ก้นกระด๊กๆ ต้องถามเค้าเลย
ว่า อาการ เป็นยังไง 5555+
Darkness137

Darkness137

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptySun Sep 05, 2010 9:16 pm

กลับมาแล้วครัาบบบบบ ... สรุปเป็นโรคหัดครับ
เจาะเลือดแล้วแต่ไม่สามารถระบุสายพันธุ์ของไวรัสได้
เกิดมาเพิ่งเคยเป็นครั้งแรก แต่หายดีแล้ว 100%

Very Happy Very Happy Very Happy
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyMon Sep 06, 2010 9:08 pm

หัดไรครับ (หัดเป็นคน........)หรือป่าวครับ
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyTue Sep 07, 2010 12:14 am

ผมชอบเล่นเกมส์เติมคำในช่องว่างด้วยอะสิครับ
ผม ขอเติม คำตรง ........... ของคุณมด นะ
ผม ขอเติมคำว่า ...บ้ากาม... ครับ Very Happy
Darkness137

Darkness137

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyTue Sep 07, 2010 1:30 am

... บ้ากาม ... อันนี้ไม่ต้องหัดเองหรอกคุณบอม คุณมด
มันถูกถ่ายทอดจากคนอื่นได้ หัดเองฝึกเองหลงทางเสียเวลา

สงสัยอะไรในเรื่องนี้ปรึกษาพี่เล็กได้เลย อิอิอิ
lekkielucky

lekkielucky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyTue Sep 07, 2010 10:26 pm

Laughing ถ้าถามผมเรื่อง บ้ากาม คงจะไม่ได้คำตอบหรอกครับ เพราะผมเด็กไปสำหรับเรื่องแบบนี้ครับ cat ลองถามคุณพี่ ที่มีรถมอไซด์ ช๊อปเปอร์ ดูมั้ยครับ ขานั้นประสบการณ์เค้าเยอะ อิอิ หรืออีกคนก็ คุณ คนที่มีร้านนวดอ่ะครับ ที่อยู่แถวมหาชัยอ่ะ น่าจะรู้ดีในเรื่องแบบนี้ อิอิ Basketball
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...   กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ... EmptyWed Sep 08, 2010 3:19 pm

ผม เป็น คนรักครอบครัว ครับ แฮ่ๆ

กราบเรียนสมาชิกทุกท่าน ...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1