Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Lineatus
ผู้มาเยือน

ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ   ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ EmptyMon Apr 08, 2013 8:13 pm

สวัสดีครับยังมีคนเล่นบอร์ดนี้อยู่มั้ยครับ พอดีอยากขอความรู้เรื่องเหยี่ยวน่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
SFC.Thai
Admin members
Admin members
SFC.Thai

ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ   ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ EmptyMon Apr 08, 2013 9:08 pm

บอร์ดถูกเปิดให้อ่านแล้วครับ ไม่ได้มีการใช้งานบอร์ดแบบระบบสมาชิกนานเป็นปีๆแล้วครับ เปรียบเหมือนหนังสือเล่นเก่าๆเท่านั้นครับ หรือไม่มีการพูดคุยกันตอบรับกันได้ ตอนนี้เปิดแค่ช่องทางนี้เท่านั้น ถ้าหากมีการเข้าใช้งานก็อาจจะเปิดรับสมาชิกแบบปกติอีก แต่ถ้าทดลองแล้วไม่ได้มีการใช้งานกระทู้หรือใช้น้อยมากๆก็จะค่อยๆปิดลง จะเปิดอีกทีก็ปีใหม่หน้าครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ยังมีคนเล่นอยู่มั้ยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1