Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ

TTTแอบถ่ายครับ อิอิ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: TTTแอบถ่ายครับ อิอิ   TTTแอบถ่ายครับ อิอิ EmptyMon Mar 19, 2012 4:33 pm

ขึ้นไปข้างบน Go down
ytw05
Admin members
ytw05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: TTTแอบถ่ายครับ อิอิ   TTTแอบถ่ายครับ อิอิ EmptyMon Mar 19, 2012 6:55 pm

เสียงมันดังเหมือนนกออกปล่าวเนี่ย!
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: TTTแอบถ่ายครับ อิอิ   TTTแอบถ่ายครับ อิอิ EmptyMon Mar 19, 2012 11:44 pm

ไม่เหมือน นะครับเดียวผมอัดเสียงนกออกที่บ้านให้ฟังครับ แต่ขนาดตัวนี้ ผมว่าตัวนี้ใหญ่กว่านกออก ครับเทียบกับตัวเมีย แล้ว
SFC.Thai
SFC.Thai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: TTTแอบถ่ายครับ อิอิ   TTTแอบถ่ายครับ อิอิ EmptyTue Mar 20, 2012 5:21 pm

กระจายพันธุ์
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Grey-headed%20Fish%20Eagle
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: TTTแอบถ่ายครับ อิอิ   TTTแอบถ่ายครับ อิอิ EmptyTue Mar 20, 2012 5:29 pm

TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Tingay4
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Tingay3
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Ruth_Cambodia2009_GHFE
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ IMG_4784_img7d
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Pygargue-tete-grise1
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ 01
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Grey-headed-fish-eagle2_519
TTTแอบถ่ายครับ อิอิ Grey_headed_fish_eagle
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: TTTแอบถ่ายครับ อิอิ   TTTแอบถ่ายครับ อิอิ EmptyThu Mar 22, 2012 12:35 am

ปกติร้องยาวเป็น 5 นาทีเลยครับ 555+ผมเบื่อจะฟังแล้วครับ

TTTแอบถ่ายครับ อิอิ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1