Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

มันเป็นบ้าอะไร

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

มันเป็นบ้าอะไร Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyWed Sep 14, 2011 6:33 pm

มันเป็นบ้าอะไรเนี่ย ใครรู้ช่วยบอกที Shocked

ขึ้นไปข้างบน Go down
ytw05
Admin members
ytw05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyWed Sep 14, 2011 9:01 pm

อย่างนี้เขาเรียกเพี้ยนครับพี่ 555+ biggrin biggrin biggrin
kidatt
VIP_members
VIP_members
kidatt

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyWed Sep 14, 2011 9:39 pm

มันเป็นSymbolครับ ไอ้จ้อน ปลายเป็นประเทศญี่ปุ่น บ่งบอกว่า ไอ้จ้อนคนญี่ปุ่นนั้น มีพละกำลัง
สรุปคือมันเพี้ยนนั่นหละครับ Smile Smile
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyWed Sep 14, 2011 10:00 pm

อ้อ..... Shocked เป็นอย่างนี้ นี่เอง What a Face
ytw05
ytw05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyWed Sep 14, 2011 11:03 pm

สภาวะโลกปัจจุบันทำให้คนเราเพี้ยนขึ้นเยอะจริงๆ biggrin
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyThu Sep 15, 2011 8:23 am

แต่ถ้าไม่เข้าใจเขาสื่อสาร ก็คงคิดว่าเขาเป็นบ้าไปแล้ว ....................แต่พี่ว่าเขาเป็นโรคจิต เอิ๊กๆๆๆๆๆ ...........ไม่ช่าย..........พี่ก็ว่าดีนะ ช่อน เขาก็ได้ปลดปล่อย และ กล้าแสดงออก และไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ยังดีกว่าพวกคดี ลักขโมย ฆ่าข่มขืน ปล้นทรัพย์ ตั้งเยอะ นับถือๆ farao
ytw05
ytw05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyThu Sep 15, 2011 8:56 am

ผมก็มีเพี้ยนเป็นพักๆเช่นกันครับ อิอิ biggrin biggrin
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyThu Sep 15, 2011 9:17 pm

เพี้ยนแนวไหน ก็ ลองมาโพส ให้ดูกันมั่งสิครับ!!!!
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyFri Sep 16, 2011 11:58 am

flybom พิมพ์ว่า:
เพี้ยนแนวไหน ก็ ลองมาโพส ให้ดูกันมั่งสิครับ!!!!

น้องบอม ครับ Very Happy นานแล้วนะ น้องยังไม่อัพคลิปพี่ให้ดูเลย Suspect
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyFri Sep 16, 2011 12:01 pm

ytw05 พิมพ์ว่า:
ผมก็มีเพี้ยนเป็นพักๆเช่นกันครับ อิอิ biggrin biggrin

ส่วนคุณช่อน Laughing พี่รอดูตั้งแต่ปีที่แล้ว ก็ยังไม่เห็นวี่แววเลย ที่จะอัพ ......อัพให้ดูหน่อย Twisted Evil แนวไหนก็ได้ครับ เอาของคุณช่อนเองนั้แหละ อยากดู....................
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyFri Sep 16, 2011 5:27 pm

nfcner พิมพ์ว่า:

น้องบอม ครับ Very Happy นานแล้วนะ น้องยังไม่อัพคลิปพี่ให้ดูเลย Suspect

มีแต่แดง ครับ พี่น้อย กำลังทำน้ำหนักอยู่ ครับ
ส่วน ต่างสี ขนยังพลัด อยู่เลย ครับ ร่วง วันเป็น กำ กำ อิอิ

เดี๋ยวทำน้ำหนักเอาไปบิน แล้ว จะรีบถ่ายคลิป ให้ดูนะครับ
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyFri Sep 16, 2011 7:24 pm

แล้วสมาชิกท่านอื่นๆ ล่ะครับ ว่าไงครับ ผมยังติดตามคลิปของทุกท่านอยู่นะครับ ..........ไม่ต้องสังสัยอะไรหรอก ผมก็อยากให้ทุกท่าน กล้าแสดง กล้าโชว์ เราก็คอเดียวกันอยู่แล้ว ไม่มีปัญหาอยู่แล้วนิ และอีกอย่างเราๆ ก็จะได้มีความสุขด้วยกัน แบ่งปันความสุขให้กัน ได้ชม ใช่ว่าฝึกอยู่คนเดียว มันไม่สนุกเลยนะผมว่า Very Happy
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyFri Sep 16, 2011 7:47 pm

แล้วสมาชิกท่านอื่นๆ ล่ะครับ ว่าไงครับ ผมยังติดตามคลิปของทุกท่านอยู่นะครับ ..........ไม่ต้องสังสัยอะไรหรอก ผมก็อยากให้ทุกท่าน กล้าแสดง กล้าโชว์ เราก็คอเดียวกันอยู่แล้ว ไม่มีปัญหาอยู่แล้วนิ และอีกอย่างเราๆ ก็จะได้มีความสุขด้วยกัน แบ่งปันความสุขให้กัน ได้ชม ใช่ว่าฝึกอยู่คนเดียว มันไม่สนุกเลยนะผมว่า Very Happy

ส่วนตัวผม เอง ไม่ได้ สงสัยอะไร นะครับ
เรื่อง คลิป คงมีลงแน่ๆ แต่ คงเป็น เหยี่ยวแดง
ส่วนต่างสี หลัง พลัด ขนแล้ว ก็ จะฝึก แล้วจะเอาคลิปมาลงโชว์ ครับ

ปล.ถ้าฝึกสำเร็จ นะครับ 555555+
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptySat Sep 17, 2011 8:43 am

เหยี่ยวแดง ใช่ตัวที่ ขี่มอเตอร์ไซค์ไปปล่อยนกบินร่อน แล้วเรียก เมื่อ2ปีที่แล้ว ใช่ไหม อยากดูๆ cheers ตัวนั้นนะเหรอ Very Happy
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptySat Sep 17, 2011 5:02 pm

เหยี่ยวแดง ใช่ตัวที่ ขี่มอเตอร์ไซค์ไปปล่อยนกบินร่อน แล้วเรียก เมื่อ2ปีที่แล้ว ใช่ไหม อยากดูๆ cheers ตัวนั้นนะเหรอ Very Happy

ครับ ตอนนี้เริ่มหงอกๆ แล้ว ครับ ติดไว้ อีก สัก 2-3 วัน นะครับพอดี นก ยืนตอ หลายเดือนไม่ได้บิน เดี๋ยวต้องซ้อมๆหน่อย อิอิ
nfcner
VIP_members
VIP_members
nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyMon Sep 19, 2011 8:46 am

ครับ ตอนนี้เริ่มหงอกๆ แล้ว ครับ ติดไว้ อีก สัก 2-3 วัน นะครับพอดี นก ยืนตอ หลายเดือนไม่ได้บิน เดี๋ยวต้องซ้อมๆหน่อย อิอิ

อะไร หงอก เหรอครับ ฮ่าๆๆๆ Arrow
flybom

flybom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyTue Sep 20, 2011 2:54 pm

ขนสิครับพี่น้อยยยยย!!!!
ขนนก ผม อ่ะนะ แฮะแฮะ
tonkfalconry

tonkfalconry

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มันเป็นบ้าอะไร   มันเป็นบ้าอะไร EmptyThu Sep 22, 2011 1:50 pm

เค้าคงอยากเจอ อุลตร้าแมน อ่ะนะ เพราะว่าอุลตร้าแมนจะมาตอนมีสัป ปะหลาด อะไรประมาณนี้อ่ะ

มันเป็นบ้าอะไร
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1