Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
jeepfalconry

ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ   ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ EmptyWed Apr 13, 2011 11:52 pm

ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ พอดีผมอยู่บ้านไม่ได้ไปไหนเลยอยากชวนเพื่อนสมาชิกที่ไม่มีไรทำมาฝึกนกที่บ้านผม เพราะว่าพี่ต้อมและเพื่อน ๆ ผม ก็จะเอานกมาปล่อยบินกันและอาจมีการออกล่าด้วยนิดหน่อย เพราะเพื่อนที่จะมาก็ฝึกล่ากันแล้วเลยอย่างมาลองของจริงว่าจะทำได้เหมือนที่ฝึกไหม ผมเลยถือโอกาสชวนสมาชิกที่ไม่ได้มีโปรแกรมไปไหนมาเที่ยวที่บ้านผมกัน ถือซะว่ามาฉลองสงกรานต์สำหรับท่านที่อยู่ใน กทม. หรือปริมลฑน ท่านจะติดต่อเบอร์ข้างล่างนะครับ

082-5796575, 02-9094116 จิ๊บ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ongnisuka
New members.
New members.
ongnisuka

ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ   ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ EmptyWed Apr 13, 2011 11:57 pm

ที่ไหนครับถ้าไม่ไกลมากก็น่าสน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ   ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ EmptyThu Apr 14, 2011 12:04 am

วันที่ 14 เมษา แถวหมาลัยธรรมศาสตร์รังสิตนะครับ ถ้ามาถึง หน้าม.ธรรมศาสตร์ แล้วใหโทรมาถามเส้นทางนะครับ เพราะว่าทางเข้าบ้านผมซับซ้อนเด๋วจะหลงกัน
atco123

atco123

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ   ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ EmptyMon Apr 18, 2011 11:04 pm

เข้ามาช้าไป เลยวันสะแล้ว 555+

ถ้าพรุ่งนี้ใครว่างไม่มีโปรแกรมเชิญครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1