Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
Similar topics
    เข้าสู่ระบบ(Log in)
    Username:
    Password:
    เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
    :: ลืม(forget) password
    ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
    Latest topics
    Navigation
     Portal
     Index
     รายชื่อสมาชิก
     ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
     ช่วยเหลือ
     ค้นหา
    Forum

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ

เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ

Go down 
    5 posters
    ผู้ตั้งข้อความ
    SFC.Thai
    Admin members
    SFC.Thai

เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ Empty
    ตั้งหัวข้อเรื่อง: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptyMon Nov 08, 2010 9:47 pm

หลังจากฝึกกุ๊กไก่แล้วก็ออกเดินทาง ไปกันเลย ก็ไม่ได้เตรียมอะไรไปเท่าไร มีแค่ขนมเล็กๆ กะว่าไปหากินเอาข้างหน้า
    ปาลีโอ เขาใหญ่ (Palio) หมู่บ้านอิตาลี เจ้าของมีสี่คนหนึ่งในนั้นคือ..พิษณุ นิลกลัด(ผู้ประกาศข่าวกีฬาชื่อดัง..)

[Only admins are allowed to see this link]
    นกเค้าแมวต่างประเทศ เลี้ยงได้ครับ ฮิๆๆ

[Only admins are allowed to see this link]
    สินค้าน่ารักๆ เพียบ แต่ในร้านค้าไม่อนุญาติให้ถ่ายรูปสินค้าครับ
    ดูดีๆอาจจะมีสินค้าเกี่ยวกับ Falconry ก็ได้นะ
    ขึ้นไปข้างบน Go down
    nui_rc
    nui_rc

เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ Empty
    ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptyTue Nov 09, 2010 9:47 am

What a Face แจ่มจริงๆเล้ยยยย .. เหมือนเมืองนอก ของที่ขายดูดีๆอาจจะมาจากจีนแต่คุณภาพดีสุดๆ มักเป็นของดูเก่าๆ สินค้าฝึกเหยี่ยวต้องลองถามดู ที่เห็นไม่มีสัตว์โชว์นะ มีแต่หมาพันธ์ของเจ้าของร้านค้าน่ะ น่าไปๆมากกกก เลย วันหน้ายกทีมไปกันไหมครับ cheers
    w_peak

w_peak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptyTue Nov 09, 2010 11:11 am

คุณพิษณุ เคยนำมาออกรายการให้ชม(นานพอควรเหมือนกัน)
    อยากไปตั้งนานแล้ว แต่ให้คนพาไปก็ไม่พาไปสักที
    คงต้องขับรถให้เก่ง ๆ กว่านี้ ทีนี้ก็ไม่ต้องง้อใครแล้ว ไปเองเล้ยยยยยยย

nfcner
    VIP_members
    VIP_members
    nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptyTue Nov 09, 2010 3:03 pm

นึกว่าคุณหนุ่ยไปเที่ยวเมืองนอกมาซะอีก ช่วงนี้อากาศก็หนาวแล้ว เข้ากับบรรยากาศจริงๆ Very Happy
    tonkfalconry

tonkfalconry

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptyTue Nov 09, 2010 4:39 pm

คิด ว่าพี่หนุ่ย ไปไม่ชวน รุย
    nui_rc
    nui_rc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptySat Nov 13, 2010 11:29 pm

ตามคำเรียกร้อง ลงทุนใส่เสื้อ ชมรมSFC ไปเที่ยวอีกครั้ง (ไกลจัง) Cool

nui_rc
    nui_rc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptySat Nov 13, 2010 11:45 pm

ตัวนี้หนักจริงๆเลยค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย nui_rc เมื่อ Wed Nov 17, 2010 2:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    nfcner
    VIP_members
    VIP_members
    nfcner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ   เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ EmptySun Nov 14, 2010 10:57 am

ที่ติดใจ ไปเที่ยวอีกครั้งเนีย เป็นรูปแรกหรือป่าวครับ Very Happy sfc ไปทัวร์ถึงเมืองนอก เลนนะเนี่ย Very Happy

เที่ยวปาลิโอ Palio เขาใหญ่ กันไหมครับ
    ขึ้นไปข้างบน 
    หน้า 1 จาก 1
     Similar topics
    -
    » เขาใหญ่ โรดีโอ เดย์ โบนันซ่า เขาใหญ่ ปากช่อง นครราชสีมา