Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ

อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
saroj

อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptyFri Oct 15, 2010 9:02 pm

ซาลุปว่าไงค๊าบทิดหน้านี้ที่ว่าชมฟามมมของคุณนนท์
ขึ้นไปข้างบน Go down
nui_rc
Admin members
nui_rc

อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptySat Oct 16, 2010 9:48 am

บ้านผมฝนตกตั้งแต่ วันที่ 14แล้วไม่อยู่ตกเลยครับ ขณะนี้ 09.55น. ของวันที่ 16 ต.ค.53 มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptySat Oct 16, 2010 8:36 pm

หน้าไปจังครับ ขอไปด้วยแต่ขอดูวันไปด้วยนะครับว่าไปได้หรือป่าว
nui_rc
nui_rc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptyTue Oct 19, 2010 10:39 am

23-24 ต.ค 53 ว่าจะนัดไปบ้านคุณนนท์ดีไหมอ่ะ ดูพายุด้วยครับ
Darkness137

Darkness137

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptyTue Oct 19, 2010 3:12 pm

ทั้งนี้ต้องขึ้นอยู่กับหัวหน้าทีมครับ (พี่เล็ก บอร์ดี้สเปริ...)
ว่าท่านจะเครียร์งานได้เสร็จทันหรือเปล่าคร้าบบบบบบ

Very Happy Very Happy Very Happy

งานนี้ไม่ต้องถามเจ้าบ้าน ต้องถามแขกผู้ไปเยือนนน 555+
tonkfalconry

tonkfalconry

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptyTue Oct 19, 2010 3:57 pm

nui_rc พิมพ์ว่า:
23-24 ต.ค 53 ว่าจะนัดไปบ้านคุณนนท์ดีไหมอ่ะ ดูพายุด้วยครับ
ไม่รู้บ้านพี่หนุ่ยน้ำท่วมป่าว

รออีก นิสนะมูลนิธิ กู้ภัยพนมสารคาม ประสาน กับ พุทธธรรม ฮุก 31 รับของบริจาคอ่า ถ้าแถวบ้านพี่ ท่วม มารับได้นะครับ Very Happy

ปล. เป็นห่วง มาก ๆครับ
มิยาบิ

มิยาบิ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptySat Oct 23, 2010 9:50 am

คอนเฟอร์มครับ พรุ่งนี้ ยานพาหนะออกตอนเช้าๆจากกทม ที่รู้ๆมีรถคุณเศกครับ พี่โรจจะมายังไงครับมอไซด์ หรือรถใหญ่ครับ ช่วงนี้ฝนไม่ค่อยตกกลางวันอากาศดี แต่ตกตอนมืดๆครับ ใครมีสกู๊ดเตอร์เอามากันได้นะครับ อีกฟากน้ำท่วม สอบถามเส้นทางโทร 1133 และเขาจะให้เบอร์นี้มาครับ 086-4457408 บอกขอสาย มะนนท์ครับ
saroj

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย   อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย EmptySun Oct 24, 2010 11:22 pm

ต้องขอโทษพี่ๆน้องๆที่ทำให้ทริพนี้ต้องพับไปขออภัยจิงๆคับคุณนนท์ Crying or Very sad Crying or Very sad mad frown

อ้าวทำเงียบจะมีทริพของคุณนนท์ป่าวเนี่ย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1