Siam Falconry Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Siam Falconry Club

ชมรมผู้ฝึกเหยี่ยวเป็นกีฬาแห่งประเทศไทย

บ้านบ้าน  Events  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
Similar topics
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ

ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ

Go down 
lekkielucky
tonkfalconry
flybom
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
flybom

flybom

ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyMon Oct 04, 2010 1:49 pm

[Only admins are allowed to see this link]

เป็น เหยี่ยว ที่น่าจะหามาฝึกมากๆ ครับ
รบกวน ทั้ง 2 ท่าน หาให้ผมสักหน่อย จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ขอบคุณครับบบบบบ
Shocked Shocked Shocked
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyMon Oct 04, 2010 6:11 pm

พี่บอม มันจัดอยู่ตระกูล ไหน อ่า ขอโทษ เถอะ หา กัก เอา ได้ป่าว แบบว่า ชอบ นก ป่า

น่าจะ โหดดพอดู คงต้อง ใช้ โซ่ แซ่ กุญ แจมือ ด้วยอ่า ไม่งั้น.... Arrow Arrow
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyMon Oct 04, 2010 9:32 pm

ขอผมฝึกก่อนละกัน
lekkielucky

lekkielucky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyMon Oct 04, 2010 11:14 pm

เข้าใจผิดแล้วมั้งครับเพราะที่เห็นนั้นมันไม่ใช่เหยี่ยวนี่ครับ Very Happy แต่เป็นโคนม What a Face
attharpon
VIP_members
VIP_members
attharpon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyTue Oct 05, 2010 9:13 am

คุณเสกครับ อย่างนี่ผมคงต้องเปลี่ยนจากเสียงเรียกกลายเป็นใช้นกหวีดแล้วละครับถ้าเจออย่างนี่
ปรีด.... ปรีด.... Laughing biggrin
w_peak

w_peak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyTue Oct 05, 2010 10:54 am

แหม ๆ ๆ อยากได้กันจังเลยนะคะพันธุ์นี้ tongue

ถามผู้ช่วยฝึกที่บ้านกันหรือยังคะว่าอยากได้กันหรือป่าว Laughing

พาเขาไปแล้วเลี้ยงไม่รอด ตายขึ้นมาละก็บาปกรรมนะคะ Razz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyTue Oct 05, 2010 3:24 pm

พี่เปี๊ยก ครับ ผมว่า ถ้า พี่ ๆ ท่าน ได้ ไปเลี้ยงดู คงจะบ้านแต กก

แบบ ว่า ยุงไม่ให้ใต่ ใร ไม่ให้มอง เลย 55+
nui_rc
Admin members
Admin members
nui_rc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyTue Oct 05, 2010 9:22 pm

เอามากัดสักทีสิ biggrin
kidatt
VIP_members
VIP_members
kidatt

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ   ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ EmptyTue Oct 05, 2010 9:42 pm

ผมว่าไม่ใช่เลี้ยงไม่รอดหรอกครับพี่เปี๊ยก คนเลี้ยงจะไม่รอดมากกว่า

ขออนุญาติ ฝาก ลิงค์(Link) ไว้ให้พี่เล็ก กับ คุณเศก ด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ขออนุญาติ สอบถามเพื่อนสมาชิกทุกท่านหน่อยครับ..